![](http://www.innopolis.buu.ac.th/2017/wp-content/uploads/2017/05/IMG_25600426_110646-640x300.jpg)
สำนักพัฒนานวัตกรรมร่วมกับสถาบันวิทยาศาสตร์ทางทะเล ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม
สำนักพัฒนานวัตกรรมร่วมกับสถาบันวิทยาศาสตร์ทางทะเล ได้ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากคณะครุศาสตร์ วิชาเอกภาษาอังกฤษ
มหาวิทยาลัยนครพนม ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานสำนักฯและเยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำ พร้อมเข้ารับฟังบรรยาย จาก ดร.พิชัย สนแจ้ง
ผู้อำนวยการสำนักพัฒนานวัตกรรม เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้ แนวคิด ประสบการณ์ ในเรื่องของการพัฒนานวัตกรรมเพื่อการเรียนการสอน
สำหรับนำไปประยุกต์ใช้ในสาขาวิชา เมื่อวันพุธที่ 26 เมษายน 2560 ณ หอประชุมทวี หอมชง สถาบันวิทยาศาสตร์ทางทะเล ที่ผ่านมา